வெற்றிகரமான இரண்டாவது வாரத்தில் திரையரங்குகளில் ஓடிக்கொண்டிருக்கும் ‘அஸ்வின்ஸ்’

47

ஸ்ரீ வெங்கடேஸ்வரா சினி சித்ராவின் (SVCC) BVSN பிரசாத் தயாரித்திருக்க, பிரவீன் டேனியல் இணைத் தயாரிப்பில் சக்தி ஃபிலிம் பேக்டரி பாபிநீடு பி வழங்கிய அறிமுக இயக்குநர் தருண் தேஜா இயக்கத்தில் வசந்த்ரவி நடித்திருக்கும் ‘அஸ்வின்ஸ்’ படம் வெற்றிகரமாக இரண்டாவது வாரம் திரையரங்குகளில் ஓடிக் கொண்டுள்ளது

‘அஸ்வின்ஸ்’ நடிகர் வசந்த் ரவி நடித்த இந்த மாடர்ன் டே ஹாரர் திரில்லர் திரைப்படம் வெளியான முதல் நாளிலிருந்தே பார்வையாளர்கள் மற்றும் விமர்சகர்களிடமிருந்து ஒரே மாதிரியான பாராட்டுகளைப் பெற்று வருகிறது. அதன் கதைக்களம், உயர்தர தொழில்நுட்பம், நடிகர்களின் திறமையான நடிப்பு மற்றும் திரைக்கதை ஆகியவற்றுடன் ‘அஸ்வின்ஸ்’ சிறந்த ஒரு சினிமா அனுபவத்தையும் வழங்குகிறது. இந்த பிளாக்பஸ்டர் ஹிட் அதன் இரண்டாவது வாரத்திலும் திரையரங்குகளில் ஆதிக்கம் செலுத்தி வருகிறது.

‘அஸ்வின்ஸ்’ வெகுஜனங்களின் மறுக்கமுடியாத விருப்பமாக உயர்ந்து நிற்கிறது! அதன் வசீகரிக்கும் கதைக்களம் மற்றும் திறமையான நடிப்பு, படம் பற்றிய பாராட்டுதலுக்குரிய பேச்சு போன்றவை ஆர்வமுள்ள திரைப்பட பார்வையாளர்களை திரையரங்குகளுக்கு வர வைத்துள்ளது. இந்த கிரிப்பிங் திரில்லர் படத்திற்கு கிடைத்துள்ள அபரிமிதமான வரவேற்பு திரையரங்குகளின் எண்ணிக்கையை அதிகரித்துள்ளது.

பாக்ஸ் ஆபிஸில் கிடைத்த அமோக வெற்றியால் விநியோகஸ்தர்கள் மற்றும் திரையரங்கு உரிமையாளர்கள் மிகுந்த மகிழ்ச்சியில் உள்ளனர். இறுதியாக, நீண்ட காத்திருப்புக்குப் பிறகு, பார்வையாளர்கள் பெரிய திரையில் உண்மையிலேயே புதிய மற்றும் அற்புதமான திகில்-த்ரில்லர் அனுபவத்தைப் பெற்றதில் மகிழ்ச்சியாக உள்ளனர். பார்வையாளர்களை அவர்களின் இருக்கைகளின் விளிம்பில் கொண்டு வந்து, திரில்லரில் ஒரு புதிய பரிமாணத்தை வழங்குகிறது.

‘அஸ்வின்ஸ்’ படத்தில் நடிகர்கள் வசந்த் ரவி, விமலா ராமன், முரளிதரன் (‘ராக்கெட்ரி: தி நம்பி எஃபெக்ட்’ படத்தில் நடித்ததற்காக அறியப்பட்டவர்), சரஸ் மேனன், உதய தீப் (‘நிலா கலம்’ படத்திற்காக தேசிய விருது பெற்ற நடிகர்) மற்றும் மலினா ஆகியோர் நடித்துள்ளனர். இசையமைப்பாளர் விஜய் சித்தார்த், ஒளிப்பதிவு எட்வின் சகே, படத்தொகுப்பு வெங்கட் ராஜன், கலை டான் பாலா செய்துள்ளனர்.

இத்திரைப்படத்தை ஸ்ரீ வெங்கடேஸ்வரா சினி சித்ராவின் (SVCC) BVSN பிரசாத் தயாரித்துள்ளார். பாபிநீடு பி வழங்கி உள்ளார். பிரவீன் டேனியல் இணைந்து தயாரித்துள்ளார் மற்றும் அறிமுக இயக்குநர் தருண் தேஜா இயக்கியுள்ளார். இரண்டாவது வாரத்திலும் அதிக அளவில் பெரிய திரைகளை பெற்றுள்ள இந்தப் படத்தின் வெற்றியின் குறிப்பிடத்தகுந்த பங்களிப்பு தமிழ்நாடு திரையரங்கு விநியோகஸ்தரான சக்தி ஃபிலிம் ஃபேக்டரியின் திரு.சக்திவேலன் அவர்களையும் சாரும்.